Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá ngày 30/11 | Báo Giao thông
Báo Giao Thông
Xe Giao thông
Trang chủ Thể thao Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá ngày 30/11

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá ngày 30/11

30/11/2016 - 01:31 (GMT+7)

Đêm nay, sự chú ý của người hâm mộ sẽ hướng về 2 trận đấu của Arsenal và MU ở Cúp Liên đoàn Anh.

mu-cele

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá ngày 30/11

Hai trận đấu của ArsenalMU Cúp Liên đoàn Anh là 2 trận đấu được chú ý nhất ở loạt trận đêm nay. Trong khi Arsenal thi đấu trên sân nhà tiếp đón đói thủ rất khó chơi là Southampton thì MU cũng vất vả chẳng kém khi tái ngộ West Ham trong hoàn cảnh nhiều cầu thủ bị chấn thương, không thể ra sân thi đấu.

Báo Giao thông cập nhật lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá đầy đủ ngày 30/11.

Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Anh:

02 : 45   Arsenal vs  Southampton

03 : 00   Manchester United vs  West Ham United

 Lịch thi đấu giải VĐQG Pháp Ligue 1

01 : 00 Nancy   vs            Metz

01 : 00 Saint-Étienne     vs            Olympique Marseile

01 : 00 Bastia    vs            Bordeaux

01 : 00 Toulouse             vs            Montpellier

01 : 00 Nantes vs            Olympique Lyonnais

01 : 00 Guingamp           vs            Nice

03 : 00 PSG        vs            Angers SCO

Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Italia - Coppa Italia

21 : 00 Palermo               vs Spezia

00 : 00 Atalanta  vs  Pescara

03 : 00 Sampdoria  vs  Cagliari

Lịch thi đấu giải VĐQG Scotland

02 : 45 Hearts   vs  Rangers

Lịch thi đấu Cúp Nhà vua Tây Ban Nha - Copa del Rey

01 : 00 Toledo  vs Villarreal

01 : 00 Formentera  vs  Sevilla

01 : 00 Real Madrid  vs Cultural Leonesa

03 : 00 Guijuelo  vs Atlético Madrid

03 : 00 UCAM Murcia  vs  Celta de Vigo

03 : 00 Córdoba               vs  Málaga

03 : 00 Granada               vs Osasuna

04 : 00 Hércules  vs  Barcelona

Lịch thi đấu Cúp Bỉ

02 : 00 Kortrijk  vs  Royal Excel Mourscron

02 : 00 Waasland-Beveren  vs   Genk

02 : 00 Tubize   vs  KV Oostende

02 : 30 Geel  vs  Zulte-Waregem

02 : 45 Gent      vs  Lokeren

Lịch thi đấu giải VĐQG Rumania

19 : 00 CS U Craiova       vs  ACS Poli Timişoara

22 : 30 Botoşani  vs  Gaz Metan Mediaş

01 : 30 Dinamo Bucureşti  vs Steaua Bucureşti

Lịch thi đấu Cúp Hy Lạp:

20 : 00 Larissa   vs Panelefsiniakos

20 : 00 Kerkyra vs Lamia

20 : 00 Panaitolikos vs Panthrakikos

22 : 15 Iraklis    vs  Apollon Smirnis

22 : 15 Kissamikos  vs  Panionios

00 : 30 OFI vs Panathinaikos

Lịch thi đấu Cúp Thổ Nhĩ Kỳ

16 : 00 Tuzlaspor vs 24 Erzincanspor

18 : 00 Şanlıurfaspor     vs Kırklarelispor

18 : 00 Menemen Belediyespor vs Amed SK

20 : 30 Akhisar Belediyespor vs Bursaspor

22 : 30 Galatasaray  vs  Elazığspor

00 : 30 Fenerbahçe  vs  Gençlerbirliği

Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Ukraine:

18 : 00 Poltava vs Shakhtar Donetsk

22 : 00 Naftovyk-Ukrnafta  vs Dynamo Kyiv

00 : 00 Dnipro Dnipropetrovsk vs Vorskla

KV

Ý KIẾN BẠN ĐỌC