Lịch thi đấu ngày 24/8 của đoàn TTVN tại SEA Games 29

24/08/2017 06:30

Báo Giao thông gửi tới độc giả lịch thi đấu của đoàn TTVN tại SEA Games 29, ngày 24/8.

lịch thi đấu ngày 24/8 của đoàn ttvn tại sea games 29

Kình ngư Nguyễn Thị Ánh Viên

Ngày 24/8, đoàn TTVN dự SEA Games 29 tham gia tranh tài ở các môn: Điền kinh, bơi, đua xe đạp, pencak silat, karatedo, bóng đá, bóng chuyền... Trong số này, hi vọng tất nhiên vẫn được đặt lên vai điền kinh, bơi, karatedo, pencak silat...

Lịch thi đấu ngày 24/8 của đoàn TTVN tại SEA Games 29:

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Điền kinh

15:30

400m nữ

Loại

Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Huyền

15:40

400m nữ

Loại

 

15:50

400m nam

Loại

Quách Công Lịch, Lương Văn Thao

16:00

400m nam

Loại

 

16:20

1500m nữ

Chung kết

Vũ Thị Ly, Nguyễn Thị Oanh

16:35

1500m nam

Chung kết

Dương Văn Thái, Đỗ Quốc Luật

17:20

Trao giải 1500m nữ

   

17:30

Trao giải 1500m nam

   

20:00

Nhảy xa nam

Chung kết

Nguyễn Tiến Trọng, Bùi Văn Đông

20:10

Nhảy cao nữ

Chung kết

Dương Thị Việt Anh

20:15

10000m nữ

Chung kết

Phạm Thị Huệ, Phạm Thị Hồng Lệ

21:00

400m nữ

Chung kết

 

21:10

400m nam

Chung kết

 

21:20

Trao giải nhảy xa nam

   

21:30

Trao giải nhảy cao nữ

   

21:50

Trao giải 10000m nữ

   

22:00

Trao giải 400m nữ

   

22:20

Trao giải 400m nam

   
 

09:00 - 09:15

200m hỗn hợp nam

Loại

Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul

09:15 - 09:30

200m hỗn hợp nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm

09:30 - 09:40

100m ngửa nam

Loại

Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul

09:40 - 09:50

100m ếch nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên

09:50 - 10:00

100m tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền

10:00 - 10:20

800m tự do nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo

Bơi

19:00 - 19:10

200m hỗn hợp nam

Chung kết

 

19:10 - 19:20

200m hỗn hợp nữ

Chung kết

 

19:20 - 19:30

100m ngửa nam

Chung kết

 

19:30 - 19:45

Trao giải 200m hỗn hợp nam

   

19:45 - 20:00

Trao giải 200m hỗn hợp naữ

   

20:00 - 20:05

100m ngửa nữ

Chung kết

 

20:05 - 20:10

100m tự do nam

Chung kết

 

20:10 - 20:25

Trao giải 100m ngửa nam

   

20:25 - 20:40

Trao giải 100 ếch nữ

   

20:40 - 21:00

800m tự do nữ

Chung kết

 

21:00 - 21:20

4 x 200m tự do nam

Chung kết

 

21:20 - 21:35

Trao giải 100m tự do nam

   

21:35 - 21:50

Trao giải 800m tự do nữ

   

21:50 - 22:20

Trao giải 4 x 200m tự do nam

   

Bắn súng

09:00 - 10:00

10m súng trường hơi nữ

Chung kết

Iwaki Ai, Nguyễn Thị Xuân

09:00 - 10:00

50m súng trường nam

Chung kết

Nguyễn Văn Quân, Phùng Lê Huyên

16:30 - 17:30

Trao giải 10m súng trường hơi nữ

   

16:30 - 17:30

Trao giải 50m súng trường nam

   

Xe đạp

10:00 - 13:15

Xuất phát đồng hàng nam

 

Lê Nguyệt Minh, Nguyễn Minh Luận, Nguyễn Thành Tâm, Phan Hoàng Thái, Trần Nguyễn Duy Nhân, Trần Thanh Điền

13:15 - 13:45

Trao giải

   
 

08:00 - 10:00

Kata đồng đội nữ

Loại

Lê Thị Khánh Ly, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Phương

08:00 - 10:00

Kata đồng đội nam

Loại

Giang Thành Huy, Giang Việt Anh, Nguyễn Anh Dũng

10:00 - 12:30

Kumite đồng đội nữ

Loại

Bùi Thị Ngọc Hân, Lê Thị Thùy, Nguyễn Thị Hồng Anh, Nguyễn Thị Ngoan

14:00 - 16:00

Kumite đồng đội nam

Loại

Hồ Quang Vũ, Lê Minh Thuận, Nguyễn Văn Hải, Phạm Minh Nhựt

Karatedo

16:00 - 16:15

Kata đồng đội nữ

Chung kết

 

16:15 - 16:30

Kata đồng đội nam

Chung kết

 

16:30 - 17:00

Kumite đồng đội nữ

Chung kết

 

17:00 - 17:30

Kumite đồng đội nam

Chung kết

 

18:00 - 18:15

Trao giải Kata đồng đội nữ

   

18:15 - 18:30

Trao giải Kata đồng đội nam

   

18:30 - 18:45

Trao giải Kumite đồng đội nữ

   

18:45 - 19:00

Trao giải Kumite đồng đội nam

   

Pencak Silat

11:00 - 13:00

Nội dung đôi nam

   

14:00 - 22:00

Thi đấu các nội dung đối kháng

   

Pétanque

09:00 - 14:00

Đôi nữ

Loại

Lâm Thị Hồng Thư, Nguyễn Thị Loan

09:00 - 14:00

Đôi nam

Loại

Huỳnh Công Tâm, Nguyễn Văn Dũng

15:00 - 16:30

Đôi nữ

Bán kết

 

15:00 - 16:30

Đôi nam

Bán kết

 

17:00 - 18:30

Đôi nữ

Chung kết

 

17:00 - 18:30

Đôi nam

Chung kết

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đôi nữ

   

18:45 - 19:00

Trao giải Đôi nam

   

Bóng đá

20:45

Bóng đá nữ Malaysia vs Vietnam

   

23:00

Trao giải bóng đá nữ

   

16:00

Bóng đá nam Thailand vs Vietnam

Vòng bảng

 

Bóng chuyền

17:00 - 19:00

Bóng chuyền nam Indonesia vs Vietnam

Loại

 

Bóng bàn

09:00 - 11:00

Đồng đội nam Vietnam vs Thailand

Loại

 

14:00 - 16:00

Đồng đội nam Vietnam vs Indonesia

Loại

 

Quần vợt

12:00 - 14:00

Đơn nam

Bán kết

Lý Hoàng Nam - THA

14:00 - 18:00

Đôi nam nữ

Tứ kết

Lê Quốc Khánh & Nguyễn Từ Kim Ngân - THA

Nguyễn Văn Phương & Phan Thị Thanh Bình - THA

Cầu mây

12:30 - 14:30

Vietnam vs Malaysia

Tứ kết

 

20:00 - 22:00

Indonesia vs Vietnam

Tứ kết

 

Billiards & Snooker

10:00 - 14:00

Đơn nam English Billiards

Loại

Nguyễn Thanh Bình - THA

14:00 - 18:00

18:00 - 22:00

Đơn nam Snooker

Đơn nam English Billiards

Loại Bán kết

Thái Văn Nam - MYA

22:15 - 22:30

Trao thưởng

   

Bóng rổ

18:00

Bóng rổ nam Vietnam vs Singapore

   

Golf

07:30 - 13:25

Đơn nam

 

Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân

08:30 - 14:15

Đơn nữ

 

Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

14:30 - 15:00

Trao giải đơn nữ

   

15:00 - 15:30

Trao giải đơn nam

   

Bowling

09:00 - 12:30

Đồng đội nữ - Lượt 1

 

Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền

09:00 - 12:30

Đồng đội nam - Lượt 1

 

Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình

14:30 - 18:00

Đồng đội nữ - Lượt 2

   

14:30 - 18:00

Đồng đội nam - Lượt 2

   

18:15 - 18:30

Trao giải đồng đội nữ

   

18:30 - 18:45

Trao giải đồng đội nam

   

Hockey

12:00 - 13:00

Vietnam vs Philippines

   
T.L