Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 4/2: Thành London rực lửa

04/02/2017 10:47

Trận cầu hấp dẫn nhất đêm nay là cuộc đọ sức giữa Chelsea vs Arsenal ở giải Ngoại hạng Anh.

lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 4/2: thành london rực lửa

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 4/2: Thành London rực lửa

Hôm nay, các giải VĐQG châu Âu sẽ tưng bừng diễn ra nhiều trận đấu hấp dẫn. Tuy nhiên, trận đấu đáng chú ý nhất là cuộc đọ sức giữa Chelsea vs Arsenal ở giải Ngoại hạng Anh. Nếu thắng, Arsenal sẽ rút ngắn khoảng cách với đối thủ và tiếp tục nuôi hy vọng vô địch. Bằng không, Chelsea sẽ bỏ xa các đối thủ còn lại trên con đường tiến tới ngôi vương.

Ngoài ra, trận đấu giữa Barcelona vs Athletic Bilbao hứa hẹn cũng sẽ hấp dẫn, kịch tính. 

Báo Giao thông cập nhật lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 4/2.

Lịch thi đấu tranh hạng 3 CAN 2017

2:00        5/2         Burkina Faso      -              Ghana

Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Việt Nam:                                                       

15:00     4/2         Bình Phước         -              Đồng Tháp                                         

16:30     4/2         Sông Lam Nghệ An          -              Đắk Lắk                                

17:00     4/2         SHB Đà Nẵng      -              Tây Ninh

Lịch thi đấu giải Ngoại hạng Anh                                               

19:30     4/2         Chelsea - Arsenal              K+1                       

22:00     4/2         Crystal Palace    -              Sunderland                                        

22:00     4/2         Everton -              Bournemouth                   

22:00     4/2         Hull City               -              Liverpool             K+1                       

22:00     4/2         Southampton    -              West Ham                                          

22:00     4/2         Watford               -              Burnley                                

22:00     4/2         West Bromwich -              Stoke City                                           

0:30        5/2         Tottenham         -              Middlesbrough                                

Lịch thi đấu giải VĐQG Italia                                                                          

2:45        5/2         Bologna                -              Napoli                  

Lịch thi đấu giải VĐQG Đức                                                                                          

21:30     4/2         Bayern Munich  -              Schalke 04  TTTV                              

21:30     4/2         Cologne               -              Wolfsburg                                          

21:30     4/2         Hertha  -              Ingolstadt                                           

21:30     4/2         Hoffenheim       -              Mainz                   

21:30     4/2         M"gladbach         -              Freiburg                                              

0:30        5/2         Dortmund           -              RB Leipzig                           

Lịch thi đấu giải VĐQG Tây Ban Nha                                                                                        

19:00     4/2         Málaga -              Espanyol                             

22:15     4/2         Barcelona            -              Bilbao   K+PM                   

0:30        5/2         Atlético Madrid -              Leganés                               

2:45        5/2         Valencia               -              Eibar                     

Lịch thi đấu giải VĐQG Pháp                                                                                       

23:00     4/2         Monaco               -              Nice                      

2:00        5/2         Bordeaux            -              Rennes                                

2:00        5/2         Dijon     -              PSG                       

2:00        5/2         Guingamp           -              Caen                     

2:00        5/2         Lille        -              Lorient 

2:00        5/2         Montpellier        -              Bastia                   

Lịch thi đấu giải VĐQG Scotland:                                                                               

19:15     4/2         Motherwell        -              Heart of Midlothian                                        

22:00     4/2         Aberdeen           -              Partick Thistle                   

22:00     4/2         Hamilton Academical      -              Kilmarnock                                         

22:00     4/2         Inverness CT      -              Dundee                               

22:00     4/2         Rangers -              Ross County                       

Lịch thi đấu giải VĐQG Bồ Đào Nha:                                                                        

23:00     4/2         Chaves -              Boavista                                              

3:30        5/2         Porto     -              Sporting CP                                        

Lịch thi đấu giải hạng Hai Tây Ban Nha:                                                                                  

22:00     4/2         Alcorcón              -              Numancia                                           

0:00        5/2         Cádiz     -              Mirandés                                            

0:00        5/2         Lugo      -              Córdoba                                              

0:00        5/2         Tenerife               -              Elche                                    

2:00        5/2         Huesca -              Real Zaragoza   

Lịch thi đấu giải hạng Hai Pháp:                                                                                 

21:00     4/2         Auxerre -              Orléans                                                

21:00     4/2         Brest     -              Sochaux                              

Lịch thi đấu Cúp Thổ Nhĩ Kỳ:                                                                                       

18:00     4/2         Tuzlaspor             -              Sivasspor                                            

20:15     4/2         Gençlerbirligi     -              Kayserispor                                        

22:30     4/2         Sanliurfaspor     -              Rizespor                                              

0:30        5/2         Istanbul BB          -              Galatasaray                        

Lịch thi đấu giải VĐQG Rumani:                                                                                 

19:00     4/2         CS U Craiova       -              Voluntari                            

1:00        5/2         Dinamo Bucuresti            -              Viitorul Constanta                           

Lịch thi đấu giải VĐQG Bỉ:                                                             

0:00        5/2         Standard Liège  -              Kortrijk                                

2:00        5/2         AS Eupen             -              Waasland-Beveren                         

2:00        5/2         Genk     -              Mouscron-Péruwelz                                      

2:30        5/2         KV Oostende     -              Mechelen                                          

Lịch thi đấu giải VĐQG Hà Lan                                                                                    

0:30        5/2         NEC        -              Go Ahead Eagles                                              

1:45        5/2         AZ           -              PSV       

1:45        5/2         Willem II              -              Heracles                                              

2:45        5/2         Groningen          -              Excelsior                             

Lịch thi đấu giải VĐQG Thụy Sỹ                                                                  

23:45     4/2         Grasshopper      -              Thun                     

2:00        5/2         Basel     -              Lugano                                

Lịch thi đấu giải hạng Hai Italia:                                                                 

21:00     4/2         Cittadella             -              Pro Vercelli                        

21:00     4/2         Latina    -              Frosinone                                           

21:00     4/2         Perugia -              Brescia                                 

21:00     4/2         Pisa        -              Virtus Entella                    

21:00     4/2         Salernitana         -              Novara                

21:00     4/2         SPAL      -              Ascoli                                   

21:00     4/2         Spezia   -              Ternana                                               

0:00        5/2         Bari        -              Vicenza                                               

Lịch thi đấu Siêu Cúp Argentina:                                                                               

7:30        5/2         Lanús    -              River Plate                                         

Lịch thi đấu giải hạng Nhất Anh:                                                               

22:00     4/2         Barnsley               -              Preston North End                                          

22:00     4/2         Birmingham        -              Fulham                                

22:00     4/2         Blackburn            -              Queens Park Rangers                     

22:00     4/2         Bristol City          -              Rotherham United                                          

22:00     4/2         Burton Albion    -              Wolverhampton Wanderers                       

22:00     4/2         Cardiff City          -              Norwich City                     

22:00     4/2         Ipswich Town     -              Reading                               

22:00     4/2         Newcastle           -              Derby County                                    

0:30        5/2         Nottingham Forest          -              Aston Villa                          

Lịch thi đấu giải hạng Hai Đức                                                                    

19:00     4/2         Heidenheim       -              Nürnberg                            

19:00     4/2         Sandhausen       -              Erzgebirge Aue                 

Lịch thi đấu giải VĐQG Australia:                                                                               

13:35     4/2         Wellington Phoenix        -     Western Sydney Wanderers                                     

15:50     4/2         Melbourne Victory          -              Melbourne Heart                                            

18:00     4/2         Perth Glory         -              Newcastle Jets

DT